Thăng Long Ford tuyển dụng kỹ thuật viên sửa chữa chung

* Mô tả công việc
Thực hiện các công việc chuyên môn theo yêu cầu, dưới sự giám sát của Cố vấn dịch vụ, Đốc công, Tổ trưởng, Trưởng nhóm và thực hiện một số công việc khác theo yêu cầu. Cụ thể:
-Chịu trách nhiệm trước Xưởng dịch vụ về chất lượng các sản phẩm của tổ đã thực hiện
-Chịu trách nhiệm thực hiện quy trình Quality Care trong suốt thời gian làm việc và quy trình 5S khu vực mình quản lý.
-Tuyệt đối tuân thủ các quy định của công ty về thưởng phạt.
-Báo lại toàn bộ công việc đã thực hiện và không thể thực hiện được cho tổ trưởng, để cùng nhau có hướng giải quyết
-Báo cáo toàn bộ phát sinh ngoài nội dung của RO cho tổ trưởng trước khi thực hiện tiếp theo.
-Tạo lập môi trường gần gũi, thân thiện nhằm tăng lượng khách hàng gắn bó lâu dài với Phòng dịch vụ.
-Thực hiện đầy đủ các nội quy, quy định của Công ty cũng như của Phòng dịch vụ.
* Quyền lợi được hưởng
– Lương thưởng hấp dẫn
– Chế độ đãi ngộ đầy đủ : nghỉ mát, nghỉ lễ Tết, ăn trưa, đồng phục,….
– Chế độ BHXH đầy đủ
Chi tiết trao đổi cụ thể trong buổi phỏng vấn
*Yêu cầu công việc
Giới tính: Nam giới khỏe mạnh, dưới 40 tuổi
– Có ít nhất 01 năm kinh nghiệm trở lên, ưu tiên người đã từng làm Sửa chữa, Kỹ thuật viên trong các hãng Mazda, Honda, Ford, Toyota hoặc công việc tương tự
– Có tinh thần trách nhiệm cao, có khả năng làm việc độc lập và theo nhóm.
– Giao tiếp tốt, nhanh nhẹn, Biết LÁI XE
– Tốt nghiệp Trung cấp trở lên chuyên ngành ô tô
Hồ sơ nộp tại: THĂNG LONG FORD – 105 Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

———————————————————
📍 THĂNG LONG FORD – Đại lý ỦY QUYỀN Số 01 Ford Việt Nam 🏆
Địa chỉ: Số 105 Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội.
Phụ trách kinh doanh: 🔔 Mr.Hưng 📞 084.292.8888 
📧 Email: hvhungford@gmail.com
🌎 Website: https://www.baogiaxeford.com/
Fanpage: https://www.facebook.com/hvhungford.0842928888/

Youtube: https://www.youtube.com/c/GiaXeFord0842928888

———————————————————

Link tham khảo Videos Youtube:

Ford Ranger 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=FojkJWoWfW4&t=34s

Ford Ranger Raptor 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=HkdOOWsxQ-Y&t=5s

Ford Everest 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=-yMBFu6L5pc&t=3s

Ford Everest Sport 2020: https://www.youtube.com/watch?v=GdrNU5wVI_o

Ford Explorer 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=gQtd7YnbT3o

Ford Ecosport 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=8EC_MfMUcD4&t=38s

Ford Tourneo 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=i02jGpo6TW8

Ford Transit 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=kMwKlDMwyp4

Ford Escape 2021: https://www.youtube.com/watch?v=JAKHQ0nkAFs

Ford Territory 2021: https://www.youtube.com/watch?v=0wmYvd4PJY4&t=436s

Link Tham khảo Sản Phẩm:

Ford Ranger 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-ranger-moi/

Ford Ranger Raptor 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-ranger-raptor-moi/

Ford Everest 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-everest-moi/

Ford Explorer 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-explorer-moi/

Ford Ecosport 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-ecosport-moi/

Ford Tourneo 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-tourneo-moi/

Ford Transit 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-transit-moi/

Ford Escape 2021: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-escape-moi/

Ford Territory 2021: https://baogiaxeford.com/san-pham/ford-territory-moi/

Xe Cứu Thương: https://baogiaxeford.com/dong-xe/xe-cuu-thuong/

Ford Transit Van: https://baogiaxeford.com/dong-xe/xe-transit-van/

Ford Transit Dcar Limousine: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-transit-dcar-limousine/

Ford Tourneo Dcar Limousine: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-tourneo-dcar-limousine/

Chia sẻ bài viết