Thăng Long Ford Service 
Khách hàng làm Đồng Sơn tặng miễn phí Khử mùi, diệt khuẩn Nội thất
📝 Thời gian áp dụng chương trình: Ngày 15/09/2020 đến 30/09/2020
GỌI NGAY: 0913271990 / 02435624646 / 0979176699 để đặt hẹn và được tu vấn chi tiết
Tất cả khách hàng đến làm dịch vụ đồng sơn tại Xưởng Thăng Long Ford 105 Láng hạ sẽ nhận ngay 01 gói Khử mùi nội thất trị giá 250.000đ
🎊 ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ TIÊN TIẾN CHÍNH HÃNG FORD:
✴️ Khử mùi không gian bên trong xe
✴️ Không tháo lắp nội thất, đảm bảo xe được sạch sẽ
✴️ Dung dịch dạng sương sẽ dễ dàng phát tán và loại bỏ mùi khó chịu cùng vi khuẩn ở mọi ngóc ngách trên xe
✴️ Mùi hương dễ chịu, không gian thoáng mát
✴️ Khả năng kháng khuẩn, bảo vệ người sử dụng
‼ĐẾN THĂNG LONG FORD – KHÔNG LO KHÔNG CÓ QUÀ ‼

———————————————————
📍 THĂNG LONG FORD – Đại lý ỦY QUYỀN Số 01 Ford Việt Nam 🏆
Địa chỉ: Số 105 Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội.
Phụ trách kinh doanh: 🔔 Mr.Hưng 📞 084.292.8888 
📧 Email: hvhungford@gmail.com
🌎 Website: https://www.baogiaxeford.com/
Fanpage: https://www.facebook.com/hvhungford.0842928888/

Youtube: https://www.youtube.com/c/GiaXeFord0842928888

———————————————————

Link tham khảo Videos Youtube:

Ford Ranger 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=FojkJWoWfW4&t=34s

Ford Ranger Raptor 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=HkdOOWsxQ-Y&t=5s

Ford Everest 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=-yMBFu6L5pc&t=3s

Ford Everest Sport 2020: https://www.youtube.com/watch?v=GdrNU5wVI_o

Ford Explorer 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=gQtd7YnbT3o

Ford Ecosport 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=8EC_MfMUcD4&t=38s

Ford Tourneo 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=i02jGpo6TW8

Ford Transit 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=kMwKlDMwyp4

Ford Escape 2021: https://www.youtube.com/watch?v=JAKHQ0nkAFs

Ford Territory 2021: https://www.youtube.com/watch?v=0wmYvd4PJY4&t=436s

Link Tham khảo Sản Phẩm:

Ford Ranger 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-ranger-moi/

Ford Ranger Raptor 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-ranger-raptor-moi/

Ford Everest 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-everest-moi/

Ford Explorer 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-explorer-moi/

Ford Ecosport 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-ecosport-moi/

Ford Tourneo 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-tourneo-moi/

Ford Transit 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-transit-moi/

Ford Escape 2021: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-escape-moi/

Ford Territory 2021: https://baogiaxeford.com/san-pham/ford-territory-moi/

Xe Cứu Thương: https://baogiaxeford.com/dong-xe/xe-cuu-thuong/

Ford Transit Van: https://baogiaxeford.com/dong-xe/xe-transit-van/

Ford Transit Dcar Limousine: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-transit-dcar-limousine/

Ford Tourneo Dcar Limousine: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-tourneo-dcar-limousine/

Chia sẻ bài viết