Thăng Long Ford Service – Chủ nhật Vàng vô vàn quà tặng (18/10/2020)
⏰Thời gian : 18/10/2020
💯 GIẢM 50% dịch vụ căn chỉnh độ chụm góc đặt bánh xe
💯 GIẢM 30% dịch vụ vệ sinh khoang máy
💯 GIẢM 50% dịch vụ vệ sinh buồng đốt
💯 QUÀ TẶNG cho khách hàng đặt hẹn
💢 GỌI NGAY: 084.292.8888
Hãy dành ngày Chủ nhật này để đưa chiếc xe của bạn đến Thăng Long Ford. Với những công nghệ tiên tiến cùng đội ngũ nhân viên nhiệt tình, chúng tôi sẽ đưa bạn đến với những trải nghiệm tốt nhất !!

———————————————————
📍 THĂNG LONG FORD – Đại lý ỦY QUYỀN Số 01 Ford Việt Nam 🏆
Địa chỉ: Số 105 Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội.
Phụ trách kinh doanh: 🔔 Mr.Hưng 📞 084.292.8888 
📧 Email: hvhungford@gmail.com
🌎 Website: https://www.baogiaxeford.com/
Fanpage: https://www.facebook.com/hvhungford.0842928888/

Youtube: https://www.youtube.com/c/GiaXeFord0842928888

———————————————————

Link tham khảo Videos Youtube:

Ford Ranger 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=FojkJWoWfW4&t=34s

Ford Ranger Raptor 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=HkdOOWsxQ-Y&t=5s

Ford Everest 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=-yMBFu6L5pc&t=3s

Ford Everest Sport 2020: https://www.youtube.com/watch?v=GdrNU5wVI_o

Ford Explorer 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=gQtd7YnbT3o

Ford Ecosport 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=8EC_MfMUcD4&t=38s

Ford Tourneo 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=i02jGpo6TW8

Ford Transit 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=kMwKlDMwyp4

Ford Escape 2021: https://www.youtube.com/watch?v=JAKHQ0nkAFs

Ford Territory 2021: https://www.youtube.com/watch?v=0wmYvd4PJY4&t=436s

 

Link Tham khảo Sản Phẩm:

Ford Ranger 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/san-pham/ford-ranger-moi/

Ford Ranger Raptor 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/san-pham/ford-ranger-raptor-moi/

Ford Everest 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/san-pham/ford-everest-moi/

Ford Explorer 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/san-pham/ford-explorer-moi/

Ford Ecosport 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/san-pham/ford-ecosport-moi/

Ford Tourneo 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/san-pham/ford-tourneo-moi/

Ford Transit 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/san-pham/ford-transit-moi/

Ford Escape 2021: https://baogiaxeford.com/san-pham/ford-escape-moi/

Ford Territory 2021: https://baogiaxeford.com/san-pham/ford-territory-moi/

Xe Cứu Thương: https://baogiaxeford.com/dong-xe/xe-cuu-thuong/

Ford Transit Van: https://baogiaxeford.com/dong-xe/xe-transit-van/

Ford Transit Dcar Limousine: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-transit-dcar-limousine/

Ford Tourneo Dcar Limousine: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-tourneo-dcar-limousine/

Chia sẻ bài viết

Trả lời