Thăng Long Ford Service “Giờ vàng đặt hẹn, rinh ngay quà tặng”

🎊 Từ ngày 15/08/2020 đến 15/09/2020, khách hàng đặt hẹn bảo dưỡng định kỳ trong khung giờ từ 13h00 đến 15h00 các ngày trong tuần tối thiểu 4 tiếng và đến đúng hẹn sẽ được TẶNG MIỄN PHÍ gói khử mùi nội thất từ Thăng Long Ford. (Không áp dụng vào Chủ Nhật)
📞 GỌI NGAY: 0979 17 66 99 / 0243 562 4646 để đặt hẹn
✅ Công nghệ khử mùi tiên tiến nhất
✅ Dịch vụ tiêu chuẩn chính hãng Ford
✅ Đội ngũ Cố vấn dịch vụ và kỹ thuật viên giàu kinh nghiệm
✅ Xưởng dịch vụ đạt chuẩn
✅ Nhiều ưu đãi hấp dẫn

———————————————————
📍 THĂNG LONG FORD – Đại lý ỦY QUYỀN Số 01 Ford Việt Nam 🏆
Địa chỉ: Số 105 Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội.
Phụ trách kinh doanh: 🔔 Mr.Hưng 📞 084.292.8888 
📧 Email: hvhungford@gmail.com
🌎 Website: https://www.baogiaxeford.com/
Fanpage: https://www.facebook.com/hvhungford.0842928888/

Youtube: https://www.youtube.com/c/GiaXeFord0842928888

———————————————————

Link tham khảo Videos Youtube:

Ford Ranger 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=FojkJWoWfW4&t=34s

Ford Ranger Raptor 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=HkdOOWsxQ-Y&t=5s

Ford Everest 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=-yMBFu6L5pc&t=3s

Ford Everest Sport 2020: https://www.youtube.com/watch?v=GdrNU5wVI_o

Ford Explorer 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=gQtd7YnbT3o

Ford Ecosport 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=8EC_MfMUcD4&t=38s

Ford Tourneo 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=i02jGpo6TW8

Ford Transit 2020 Mới: https://www.youtube.com/watch?v=kMwKlDMwyp4

Ford Escape 2021: https://www.youtube.com/watch?v=JAKHQ0nkAFs

Ford Territory 2021: https://www.youtube.com/watch?v=0wmYvd4PJY4&t=436s

Link Tham khảo Sản Phẩm:

Ford Ranger 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-ranger-moi/

Ford Ranger Raptor 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-ranger-raptor-moi/

Ford Everest 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-everest-moi/

Ford Explorer 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-explorer-moi/

Ford Ecosport 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-ecosport-moi/

Ford Tourneo 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-tourneo-moi/

Ford Transit 2020 Mới: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-transit-moi/

Ford Escape 2021: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-escape-moi/

Ford Territory 2021: https://baogiaxeford.com/san-pham/ford-territory-moi/

Xe Cứu Thương: https://baogiaxeford.com/dong-xe/xe-cuu-thuong/

Ford Transit Van: https://baogiaxeford.com/dong-xe/xe-transit-van/

Ford Transit Dcar Limousine: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-transit-dcar-limousine/

Ford Tourneo Dcar Limousine: https://baogiaxeford.com/dong-xe/ford-tourneo-dcar-limousine/

Chia sẻ bài viết